Masana'antar Kayan Kayan Aiki na ɗaya daga cikin kasuwannin masu amfani da sauri mafi girma a duniya.Sashin yana da tushe na musamman na mabukaci mai aminci, tare da sayayya sau da yawa ana yin sa ta hanyar saba ko shawarwarin takwarorina da masu tasiri.Kewaya masana'antar kyakkyawa a matsayin mai tambari yana da wahala, musamman kiyaye abubuwan da ke faruwa da ƙoƙarin ɗaukar hankalin masu amfani.
Koyaya, wannan yana nufin akwai babban yuwuwar alamar ku don yin nasara.Hanya mafi inganci don fahimtar hankalin mabukaci ita ce ta hanyar shigar da kayan aiki da ingantaccen tsari.Anan akwai wasu sabbin abubuwa na 2021 waɗanda zasu sa samfuran ku fitowa daga jama'a kuma suyi tsalle daga kan shiryayye zuwa hannun abokan cinikin ku.
Packaging na Abokan Hulɗa
Duniya tana jujjuya zuwa hanyar rayuwa mai dacewa da yanayi, kuma ba ta bambanta ba a kasuwar masu amfani.Masu amfani, yanzu fiye da kowane lokaci, suna sane da abin da suke siya, da kuma matakin dorewar da za su iya samu ta kowane zaɓin siyayyarsu.
Za a nuna wannan canjin muhalli ta hanyar kayan kwalliya ba kawai ta amfani da marufi da za'a iya sake yin amfani da su ba da kuma abubuwan da suka dace da muhalli - har ma ta hanyar iya cika samfur kuma.Ya bayyana a yanzu fiye da kowane lokaci cewa dole ne wani abu ya canza dangane da amfani da robobi da kayan da ba za a sake yin amfani da su ba.
Sabili da haka, mayar da hankali kan marufi masu dacewa da muhalli da rayuwa mai dorewa za su ƙara samun dama ta hanyar samfuran yau da kullun.Ikon sake cika samfur yana ba marufin ya zama maƙasudi mai fa'ida a cikin dogon lokaci, kuma yana haifar da abin ƙarfafawa don sake siye.Wannan canji zuwa marufi mai dorewa ya dace da bukatun masu amfani don haɓaka salon rayuwa, kamar yadda daidaikun mutane ke son rage mummunan tasirinsu akan muhalli.
Kunshin Haɗe & Kwarewa
Ana iya amfani da marufi na kayan kwalliyar da aka haɗa ta nau'i-nau'i da yawa.Misali, alamun ma'amala ta amfani da fasaha kamar lambobin QR da Haƙiƙanin Ƙarfafawa.Lambobin QR na iya aika mabukacin ku kai tsaye zuwa tashoshin ku na kan layi don neman ƙarin bayani game da samfur, ko ma ba su damar shiga gasa mai alama.
Wannan yana ba samfurin ku ƙarin ƙima ga mabukaci, yana jagorantar su don yin hulɗa tare da alamar ku zuwa matsayi mafi girma.Ta ƙara wani ɓangaren hulɗa a cikin marufin ku, kuna ƙara ƙarfafa mabukaci don siyan samfur ta hanyar ba su ƙarin ƙima a cikin marufi.
Augmented Reality kuma yana buɗe yuwuwar sabbin tashoshi na mu'amala ga mabukaci.An sami babban haɓakar amfani da AR a cikin masana'antar kayan shafawa sakamakon cutar ta COVID-19, ƙyale samfuran keɓaɓɓu su zarce wuraren wuraren sayar da kayayyaki na gargajiya da masu gwajin jiki.
Wannan fasaha ta daɗe fiye da cutar ta barke, duk da haka tana ƙara zama sananne a tsakanin kamfanoni da masu siye.Masu cin kasuwa sun kasa gwada samfuran, ko gwada su kafin siyayya, don haka samfuran kamar NYX da MAC sun baiwa masu amfani damar gwada samfuran su ta amfani da fasahar Augmented Reality.Ta hanyar amfani da wannan sabuwar fasaha, samfuran suna ba masu siye waɗanda ke daɗa amana lokacin siyan samfur mai kyau a cikin yanayi na yanzu.
Zane mafi ƙanƙanta
Lokacin da yazo da zane, minimalism shine yanayin da ke nan don zama.Ƙa'idar ƙarancin ƙira ta maras lokaci ta hanyar amfani da sauƙi da tsari don isar da saƙon alama a takaice.Kayayyakin kayan kwalliya suna bin kwatankwacin lokacin da aka zo ga yanayin ƙirar marufi mafi ƙarancin ƙima.Tare da nau'o'i irin su Glossier, Milk da The Ordinary suna nuna ƙarancin kyan gani a duk lokacin yin alama.
Minimalism salo ne na yau da kullun don dacewa yayin la'akari da ƙirar marufi.Yana ba da alama damar isar da saƙon su a sarari, yayin da kuma ke nuna ƙayyadaddun ƙira wanda ke mai da hankali kan aiki da sadarwar mafi dacewa bayanan ga mabukaci.
Lakabin kayan ado
Wani yanayi don marufi na kayan shafawa a cikin 2021 wanda zai haɓaka haɗin gwiwar abokin cinikin ku shine Kayayyakin Label na Dijital.Abubuwan taɓawa mai ƙima kamar lalatawa, ɗaukar hoto/debossing da tabo varnishing yana haifar da yadudduka masu ƙarfi akan marufin ku waɗanda ke ba da ma'anar alatu.Kamar yadda waɗannan kayan ƙawa suke yanzu ana iya amfani da su ta hanyar dijital, ba za a iya samun su na musamman don manyan samfuran ƙarshe ba.Masu amfani za su iya samun jigon alatu iri ɗaya a cikin hukumar tare da samfuran kayan kwalliyar su, ko da kuwa suna amfani da samfur mai ƙima ko mai rahusa godiya ga fasahar mu ta Digital Print.
Wani muhimmin mataki da za a ɗauka kafin sanya sabon ƙirar samfurin ku a kan ɗakunan ajiya shine gwada marufi.Ta hanyar gwada sabon nau'in marufi na ƙira ko ƙirar ƙira ta amfani da marufi na izgili, wannan yana ba ku damar samfoti ra'ayinku na ƙarshe kafin a sanya shi a gaban mabukacin ku.Tabbatar da nasarar ƙaddamar da samfur da ɗaukar kowane ɗaki don kuskure.Don haka, adana ku duka lokaci da kuɗi a cikin dogon lokaci.
Don kammalawa, akwai hanyoyi da yawa waɗanda zaku iya haɗa mabukacin ku ta hanyar marufi da ƙira.Lokacin zayyana samfur ɗinku na gaba ko gano sabbin hanyoyin haɓakawa, la'akari da manyan abubuwan da suka faru na wannan shekara!
Idan kuna tsakiyar sabon haɓaka samfuri, sake suna ko kawai kuna buƙatar taimako tare da shigar da abokin cinikin ku ta hanyar marufi.
Lokacin aikawa: Mayu-28-2021