Labarai

 • Lokacin aikawa: Nuwamba 18-2021

  Nau'in Kayan Aiki na Farko Takarda Mai naɗe Katin Takarda, ko allo kawai, kalma ce ta gaba ɗaya, wacce ta ƙunshi nau'ikan takarda daban-daban da aka yi amfani da su a cikin marufi. Hakanan ana amfani da kayan kati ta irin wannan hanya, ana nufin allunan gabaɗaya ko takaddun tallafi don taurin kai...Kara karantawa »

 • Lokacin aikawa: Oktoba-17-2021

  Duk da yake muna da 'yan watanni kawai na 2021, shekarar ta kawo wasu halaye masu ban sha'awa a cikin masana'antar tattara kaya. Tare da e-ciniki ya ci gaba da kasancewa fifikon mabukaci, ci gaban fasaha da dorewa ya ci gaba da zama fifiko, masana'antar tattara kaya ta aiwatar da…Kara karantawa »

 • Lokacin aikawa: Satumba-24-2021

  Hanyoyi huɗu masu mahimmanci waɗanda za su tsara makomar marufi zuwa 2028 Makomar Marufi: Hasashen Dabarun Tsawon Tsawon Lokaci zuwa 2028, tsakanin 2018 da 2028 an saita kasuwar marufi ta duniya don faɗaɗa kusan 3% a kowace shekara, wanda ya kai sama da $ 1.2 tiriliyan. Kasuwancin marufi na duniya ya karu da 6.8% ...Kara karantawa »

 • Lokacin aikawa: Satumba-23-2021

  Fa'idodin Amfani da Fakitin Filastik Marufi na filastik yana ba mu damar karewa, adanawa, adanawa da jigilar kayayyaki ta hanyoyi daban-daban. Idan ba tare da fakitin filastik ba, yawancin samfuran da masu siye ke siya ba za su yi tafiya zuwa gida ko kantin sayar da kayayyaki ba, ko tsira cikin yanayi mai kyau.Kara karantawa »

 • The Benefits of Using Plastic Packaging.  Wrote by Cindy& Peter
  Lokacin aikawa: Yuli-25-2021

    Marufi na filastik yana ba mu damar karewa, adanawa, adanawa da jigilar kayayyaki ta hanyoyi daban-daban. Idan ba tare da fakitin filastik ba, yawancin samfuran da masu siye suka saya ba za su yi tafiya zuwa gida ko kantin sayar da su ba, ko kuma su rayu cikin kyakkyawan yanayi na tsawon lokacin cinyewa ko amfani da su. 1. W...Kara karantawa »

 • Cosmetics Plastic Packaging Trends 2021 — By.Cindy &Peter.Yin
  Lokacin aikawa: Mayu-28-2021

  Masana'antar Kayan Kayan Kayan Aiki na ɗaya daga cikin kasuwannin masu amfani da sauri mafi girma a duniya. Sashin yana da tushe na musamman na mabukaci, tare da sayayya sau da yawa ana yin sa ta hanyar saba ko shawarwarin takwarorina da masu tasiri. Kewaya masana'antar kyan gani a matsayin mai tambari yana da wahala, musamman majigi ...Kara karantawa »

 • Lokacin aikawa: Afrilu-13-2021

  Waɗannan su ne mafi shaharar marufi na filastik da za mu iya samu don 2021 da 2022. Lokaci ya yi da za a yi tunani game da bin waɗannan yanayin don ku sami damar ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba tare da waɗannan ra'ayoyin marufi. Zane-zanen leburanci A halin yanzu zane-zane masu lebur sun mamaye...Kara karantawa »

 • Lokacin aikawa: Maris-04-2021

  Yayin da shekara ke gabatowa, muna ɗokin sabbin abubuwan ƙira na marufi wanda 2021 ke tanadar mana. A kallo na farko, sun bambanta da juna-kunna da sassauƙan lissafin lissafi daidai da cikakken cikakken zane-zanen tawada da haruffa masu kyan gani. Amma a zahiri akwai ...Kara karantawa »

 • Lokacin aikawa: Dec-21-2020

  An kiyasta kasuwar hada-hadar filastik a $ 345.91 biliyan a cikin 2019 kuma ana tsammanin ya kai darajar dala biliyan 426.47 nan da 2025, a CAGR na 3.47% akan lokacin hasashen, 2020-2025. Idan aka kwatanta da sauran samfuran marufi, masu siye sun nuna haɓaka sha'awar fakitin filastik ...Kara karantawa »

 • Lokacin aikawa: Yuli-27-2020

  9 ga Satumba 2019 - Yunkurin haɓaka dorewar muhalli a cikin marufi ya sake kasancewa kan gaba a ajanda a Packaging Innovations a London, UK. Damuwar masu zaman kansu da jama'a game da hauhawar gurɓacewar filastik a duniya ya haifar da ɗaukar matakan daidaitawa, tare da shirin gwamnatin Burtaniya…Kara karantawa »

 • Lokacin aikawa: Yuli-27-2020

  Filastik abu ne da ya ƙunshi kowane nau'in sinadarai masu ɗimbin ɗabi'a ko sinadirai masu ɗimbin ɗabi'a waɗanda ba za a iya ƙera su ba don haka ana iya ƙera su zuwa abubuwa masu ƙarfi. Plasticity shine kayan gaba ɗaya na duk kayan waɗanda zasu iya jujjuya su ba tare da karyewa ba amma, a cikin nau'in polym mai yuwuwa ...Kara karantawa »

 • Lokacin aikawa: Yuli-27-2020

  Chroma Color's Bishop Beall ya tattauna ra'ayinsa game da mahimman abubuwan da za a yi la'akari da su a cikin haɓakar fakitin filastik da ke gaba. Ni da abokan aikina muna ci gaba da ba da rahoto game da batun dorewa da ƙoƙarin da ake yi ga masana'antar tattalin arziki madauwari, gami da kayan aiki da ƙari. .Kara karantawa »

12 Na gaba > >> Shafi na 1/2