10 dazzling marufi zane trends for 2021. Peter.Yin & Cindy ne ya rubuta

Yayin da shekara ke gabatowa, muna ɗokin sabbin hanyoyin ƙirar marufi da 2021 ke tanadar mana.A kallo na farko, sun bambanta da juna-kunna da sassauƙan lissafi daidai tare da cikakken cikakken zane-zanen tawada da haruffan jiki.Amma a haƙiƙa akwai jigo mai haɗin kai a nan, kuma wannan babban jigo ne daga ƙirar marufi wanda nan da nan ake karantawa azaman “kasuwanci” kuma zuwa marufi da ke jin kamar fasaha.

A wannan shekara, mun ga yadda kasuwancin e-commerce yake da mahimmanci ga rayuwarmu ta yau da kullun.Wannan ba zai canza ba nan da nan.Tare da ecommerce, kuna rasa ƙwarewar tafiya ta cikin kantin sayar da kayayyaki kuma kuna fuskantar yanayin yanayi, wani abu har ma gidan yanar gizon da ya fi dacewa ba zai iya ramawa ba.Don haka masu zane-zanen marufi da masu kasuwanci suna haɓakawa don isar da wani yanki na alamar daidai ƙofar ku.

Manufar ba shine maye gurbin gwaninta a cikin kantin sayar da kayayyaki ba, amma don saduwa da masu amfani inda suke yanzu da kuma inda za su kasance a nan gaba.Yana da duka game da ƙirƙirar sabon, ƙarin ƙwarewar iri ta hanyar keɓaɓɓen yanayin marufi na 2021.

Anan ne mafi girman yanayin ƙirar marufi don 2021:
Ƙananan sifofi masu bayyana abin da ke ciki
Haƙiƙa ƙwarewar unboxing na na'ura
Jumla-simplistic geometry
Marufi sanye da kayan fasaha masu kyau
Zane-zane na fasaha da tawada
Tsarin launi na halitta
Sunayen samfur gaba da tsakiya
Madaidaicin hoto-cikakken kwatance
Marufi da aka kora da labari mai ɗauke da haruffa masu ban mamaki
M duk-kan launi
1. Ƙananan sifofi masu bayyana abin da ke ciki
-
Alamu da misalai na iya zama da yawa fiye da ado kawai.Suna iya bayyana abin da samfurin yake.A cikin 2021, yi tsammanin ganin abubuwa masu sarƙaƙƙiya da ƙanƙantar zane-zane akan marufi, kuma ku sa ran zai yi takamaiman aiki ɗaya: yana ba ku haske game da abin da ke ciki.
2. Haqiqa gwanintar unboxing na girki
-
Marufi da aka yi wahayi ya kasance wani yanayi na ɗan lokaci yanzu, don haka menene bambanci game da shi a wannan shekara?Gaskiyar cewa gabaɗayan gogewar wasan ta yi kama da inganci, za ku yi tunanin kun yi tafiya cikin lokaci.

A cikin 2021, ba za ku ga ɗimbin marufi na yau da kullun ba.Za ku ga marufi wanda ke da ingantaccen yanayin tsohuwar makaranta kuma yana jin yana ɗaukar abubuwa gaba ta hanyar ƙirƙirar cikakkiyar gogewa mai zurfi.Za ku ci karo da ƙirar marufi waɗanda kusan ba za a iya bambanta su da wani abu da kakar kakar ku za ta yi amfani da su ba, wanda zai ɗauke ku zuwa wani lokaci daban.

Wannan yana nufin ƙetare tambura da tambura da kuma mamaye duk ƙwarewar alamar, yin amfani da kayan kwalliyar kayan marmari, sifofin kwalba, kayan, marufi na waje da zaɓin hoto.Bai isa ba don ba kunshin ƴan cikakkun bayanai na retro masu daɗi.Yanzu kunshin kanta yana jin kamar an ciro shi daga faifan da aka daskare cikin lokaci.
3. Hyper-simplistic lissafi
-
Wani nau'i na marufi da za mu gani da yawa a cikin 2021 shine ƙira waɗanda ke amfani da madaidaicin sauƙi, duk da haka madaidaicin ra'ayi na geometric.
Za mu ga m lissafi tare da m Lines, kaifi kusurwoyi da bayyana launuka masu ba da marufi zane gefe (a zahiri).Yawanci kamar yanayin tsari, wannan yanayin yana ba masu amfani damar duba abin da samfur ke nufi.Amma ba kamar alamu da zane-zane ba, waɗanda ke nuna abin da ke cikin akwatin, waɗannan ƙirar ba su da kyau sosai.Yana iya zama kamar mai sauƙi da farko, amma hanya ce mai matuƙar tasiri ga samfuran don yin sanarwa da barin ra'ayi mai ɗorewa.
4. Marufi sanye da kayan fasaha masu kyau
-
A cikin 2021, yi tsammanin ganin ƙirar marufi da yawa inda marufi da kanta wani yanki ne na fasaha.Wannan yanayin galibi yana samun karbuwa tare da manyan kayayyaki, amma kuna iya ganin sa akan samfuran matsakaicin ma.Masu zane-zane suna zana wahayi daga zane-zane da zane-zane, ko dai suna haɗa su cikin zane-zane ko kuma sanya su wuri mai mahimmanci.Manufar a nan ita ce ɓata layin tsakanin zane-zane da fasaha mai kyau, yana nuna cewa wani abu, ko da kwalban ruwan inabi wanda zai ƙare a cikin sake yin amfani da shi, yana da kyau kuma na musamman.
Yayin da wasu masu zanen kaya ke son zana wahayi daga tsoffin masters (kamar kwalin cuku a sama), wannan yanayin ya fi jan hankali ne daga zane-zane da dabarun zanen ruwa.Rubutun rubutu shine mabuɗin anan, kuma masu zanen kaya suna yin koyi da nau'ikan nau'ikan laushi da tasirin da zaku gani akan busasshiyar fentin mai dogon busasshen ko zanen resin da aka zubo.
5. Zane-zane na fasaha da tawada
-
Ganin jigon tukuna?Gabaɗaya, yanayin marufi na 2021 mai zuwa yana jin daɗin “garin zane” fiye da “ƙirar hoto na kasuwanci.”Tare da m lissafin lissafi da tactile laushi, za ku kuma za a ga da yawa ka fi so (kuma da za a fi so) kayayyakin cushe a cikin zane da jin kamar an ja su daidai daga wani zane na jiki ko injiniya tsarin.
Wataƙila saboda 2020 ya tilasta mana mu rage jinkiri da sake kimanta abin da ya cancanci a yi, ko wataƙila yana da martani ga shekarun da minimalism ya yi sarauta mafi girma a cikin ƙirar marufi.A kowane hali, shirya don ganin ƙarin ƙira tare da cikakkun bayanai masu kama da kama da an zana su kuma aka yi musu tawada da hannu don tsohuwar littafin kimiyya (kuma wani lokacin na gaskiya).
6. Tsarin launi mai siffar halitta
-
Toshe launi ba sabon abu bane.Amma launin toshewa a cikin ɓangarorin da ɓarke ​​​​da karkace da dips?So 2021.
Abin da ke raba toshewar launi na 2021 daga yanayin toshe launi na baya shine nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan launuka iri-iri da nawa tubalan sun bambanta da siffa da nauyi.Waɗannan ba a bayyane suke ba, akwatunan launi madaidaiciya madaidaiciya waɗanda ke yin daidaitattun grid da layin tsabta;ba daidai ba ne, marasa daidaituwa, masu murtuke-ƙulle da ruɗe-rufe waɗanda ke jin wahayi daga lambun furen fure ko rigar dalmatian.Suna jin gaske, suna jin kwayoyin halitta.
7. Sunayen samfur gaba da tsakiya
-
Maimakon yin kwatanci ko tambarin marufi, a maimakon haka wasu masu zanen kaya suna zabar su sanya sunan samfurin ya zama tauraro na ƙirar su.Waɗannan su ne ƙira waɗanda ke yin ƙirƙira tare da haruffa don ba da damar sunan samfurin ya ɗauki matakin tsakiya.Kowane suna a kan waɗannan ƙirar marufi yana jin kamar zane-zane a cikin kansa, yana ba da duka ƙirar ƙira ta musamman.
Tare da irin wannan marufi, babu shakka game da abin da samfurin ke kira ko wane nau'in samfuri ne, yana mai da wannan kyakkyawan yanayin marufi don kasuwancin da aka mayar da hankali kan samfur wanda ke da nufin haɓaka wayar da kan samfur.Waɗannan ƙirƙira sun dogara da ƙaƙƙarfan rubutun rubutu wanda zai iya ɗaukar duk kyawun alamar.Duk wani ƙarin abubuwan ƙira suna nan don sa sunan ya haskaka.
8. Cikakken hoto
-
Ba sabon abu ba ne ga manyan abubuwan da ke faruwa na shekara guda suna cin karo da juna.A zahiri, yana faruwa kusan kowace shekara, kuma yanayin marufi na 2021 ba ya bambanta.Yayin da wasu masu zanen kaya ke wasa da sifofi marasa kamala a cikin ƙirar su, wasu suna jujjuya nisa zuwa akasin alkibla kuma suna ƙirƙira guda tare da cikakkiyar siffa.Waɗannan zane-zane suna jan hankalin tsarin mu, suna ba mu fahimtar ƙasa a cikin hargitsi.
Ba duk ƙirar da suka dace da wannan yanayin ba ne masu tsauri, ƙira masu rikitarwa.Wasu, kamar ƙirar Raluca De don Yerba Mate na asali, sun fi sauƙi, ƙarin ƙirar da aka yanke waɗanda ke haɗa sarari mara kyau don ƙarancin rufaffiyar ji.Suna daidai da daidaitattun ƙira kamar ƙira masu sarƙaƙƙiya, kodayake, waɗanda ke haifar da gamsuwar gani na kamala wanda ke da halayyar wannan yanayin.
9. Marufi da aka kora da labari mai ɗauke da haruffa masu ban mamaki
-
Ba da labari wani mahimmin sashi ne na kowane tasiri mai inganci, kuma a cikin 2021, za ku ga samfuran samfuran da yawa suna faɗaɗa labarinsu zuwa marufi.

2021 zai kawo mana haruffan da suka wuce zama mascot zuwa ga alama suna rayuwa na nasu labaran.Kuma maimakon zama mascots na tsaye, za ku ga waɗannan haruffan a cikin fage, kamar kuna kallon kowane rukunin wani littafi mai hoto.Don haka a maimakon ka je gidan yanar gizon alamar don karanta labarinsu ko kuma ba da labarin alamarsu ta tallace-tallacen da suke gudanarwa, za ku sami babban jigon da aka isar da shi daidai ƙofar ku, yana ba ku labari daidai daga fakitin siyan ku.
Waɗannan haruffa suna kawo labarun samfuran su a rayuwa, galibi a cikin zane mai ban dariya, hanyar jin daɗi wanda ke sa ku ji kamar kuna karanta littafin ban dariya yayin da idanunku ke tafiya cikin ƙirar marufi.Misali ɗaya shine ƙirar Peachocalypse mai ban sha'awa na St. Pelmeni, wanda ke ba mu cikakken yanayin wani ƙaton peach yana kai hari a birni.
10. M duk-kan launi
-
Dama tare da marufi masu ƙarfi waɗanda ke karantawa kamar littafin ban dariya, za ku ga samfuran kunshe cikin launuka ɗaya.Ko da yake yana aiki tare da palette mafi iyaka, wannan yanayin marufi ba shi da ƙarancin hali fiye da kowane ɗayan wannan jeri.A cikin 2021, yi tsammanin ganin ƙirar marufi waɗanda ke barin kwafin da zaɓin launi (sau da yawa marasa al'ada) yin duk magana.
Wani abu da za ku lura game da waɗannan ƙirar marufi shine cewa galibi, suna amfani da launuka masu haske, masu ƙarfi.Wannan shine abin da ya sa wannan yanayin ya ji sabo sosai—wannan ba shine babban marufi na Macbook ɗinku ba;waɗannan zane-zane suna da ƙarfi, cikin-fuskar ku kuma suna ɗaukar sautin ƙarfin hali.Kuma a cikin yanayin da ba su yi ba, kamar ƙirar Eva Hilla don Babo, sun zaɓi inuwa mai ban mamaki wanda ke haifar da yanayi kuma yana jagorantar idon mai siye kai tsaye zuwa kwafin.Ta yin wannan, suna haɓaka tsammanin ta hanyar gaya wa mai siye game da samfurin, maimakon nuna shi nan da nan.
vivibetter-mai hana ruwa jakar a cikin ruwan hoda 0003


Lokacin aikawa: Maris-04-2021